นางวสุกานต์ ธีรภัทกร ที่ปรึกษาอธิการบดี พร้อมด้วยตัวแทนอาจารย์ บุคลากรสถาบัน นักศึกษา คณะบริหารธุรกิจ และคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ตัวแทนงานบริหารทั่วไปและสื่อสารองค์กร สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ได้จัดกิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี ภายใต้กิจกรรมแนะแนวการศึกษาในพื้นที่โรงเรียนเครือข่ายภาคกลางตอนบน จำนวน 6 จังหวัด เพื่อป็นแนวทางในการสมัครเข้าศึกษาต่อระดับอุดมศึกษาที่สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา โดยในช่วงบ่าย เวลา 13.00 – 15.30 น . เมื่อวันอังคารที่ 31 มกราคม พ.ศ. 2567 ณโรงเรียนคุรุประชาสรรค์ อำเภอสรรคบุรี จังหวัดชัยนาท
ชาติภักดิ์ / ข่าว
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนคุรุประชาสรรค์ จ.ชัยนาท 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1706712983178 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-1706712983178-1024x486.jpg)
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนคุรุประชาสรรค์ จ.ชัยนาท 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1706712986676 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-1706712986676-1024x485.jpg)
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนคุรุประชาสรรค์ จ.ชัยนาท 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1706712994745 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-1706712994745-1024x576.jpg)