นางวสุกานต์ ธีรภัทกร ที่ปรึกษาอธิการบดี พร้อมด้วยตัวแทนอาจารย์ บุคลากรสถาบัน นักศึกษา คณะบริหารธุรกิจ และคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ตัวแทนงานบริหารทั่วไปและสื่อสารองค์กร สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ได้จัดกิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี ภายใต้กิจกรรมแนะแนวการศึกษาในพื้นที่โรงเรียนเครือข่ายภาคกลางตอนบน จำนวน 6 จังหวัด เพื่อป็นแนวทางในการสมัครเข้าศึกษาต่อระดับอุดมศึกษาที่สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา โดยในช่วงเช้า เวลา 09.00 – 12.00 น . เมื่อวันอังคารที่ 31 มกราคม พ.ศ. 2567 ณโรงเรียนวัดสิงห์ อำเภอวัดสิงห์ จังหวัดชัยนาท
ชาติภักดิ์ / ข่าว
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนวัดสิงห์ จ.ชัยนาท 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 31 .. 67 .2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-line-album--31-..-67-.2-1024x576.jpg)
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนวัดสิงห์ จ.ชัยนาท 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 31 .. 67 .1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-line-album--31-..-67-.1-1024x576.jpg)
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนวัดสิงห์ จ.ชัยนาท 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 31 .. 67 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-line-album--31-..-67--1024x576.jpg)