คณะเทคโนโลยีดิจิทัล สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา จัดการบรรยายพิเศษแก่คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนักศึกษา ชั้นปีที่ 1 และชั้นปีที่ 2 สาขาการออกแบบดิจิทัลและเทคโนโลยี ในหัวข้อ “Brand Identity Design” โดยมี อาจารย์ไพโรจน์ ธีระประภา ศิลปินศิลปาธร ปี 2557 เป็นวิทยากรพิเศษ ในการแบ่งปันประสบการณ์การสร้างแบรนด์ แนวคิดการทำงาน และนำเสนอผลงานอัตลักษณ์ความเป็นไทย เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2567 ณ ห้องประชุมสิรินธรพัฒนวิทย์ ชั้น 4 อาคาร 605 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![การบรรยายประสบการณ์ “Brand Identity Design” ครั้งที่ 2 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th brand identity design 2 img 1850 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-brand-identity-design-2-img-1850-1024x683.jpg)
![การบรรยายประสบการณ์ “Brand Identity Design” ครั้งที่ 2 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th brand identity design 2 20240124092927 img 1739 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-brand-identity-design-2-20240124092927-img-1739-1024x683.jpg)