คณะเทคโนโลยีดิจิทัล สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา จัดการบรรยายพิเศษแก่คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนักศึกษา ชั้นปีที่ 1 และชั้นปีที่ 2 สาขาการออกแบบดิจิทัลและเทคโนโลยี ในหัวข้อ “Brand Identity Design” โดยมีคุณสยาม อัตตะริยะ Design Director บริษัท Pink Blue Black and Orange เป็นวิทยากรพิเศษ ในการแบ่งปันประสบการณ์การสร้างแบรนด์ แนวคิดการทำงาน และนำเสนอผลงานที่ได้รับรางวัลระดับชาติและนานาชาติ เมื่อวันที่ 17 มกราคม 2567 ณ ห้องประชุมสิรินธรพัฒนวิทย์ ชั้น 4 อาคาร 605 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![การบรรยายประสบการณ์ “Brand Identity Design" 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th brand identity design 20240117092706 img 1214 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-brand-identity-design-20240117092706-img-1214-1024x683.jpg)
![การบรรยายประสบการณ์ “Brand Identity Design" 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th brand identity design 20240117100034 img 1232 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-brand-identity-design-20240117100034-img-1232-1024x683.jpg)
![การบรรยายประสบการณ์ “Brand Identity Design" 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th brand identity design messageimage 1705474686895 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-brand-identity-design-messageimage-1705474686895-1024x684.jpg)