ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รักษาการแทนรองอธิการบดีสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารกิจการนักเรียนนักศึกษา ครั้งที่ 47 (5/ปีการศึกษา 2566) และการประชุมคณะกรรมการทุนการศึกษา ครั้งที่ 30 (5/ปีการศึกษา 2566) พร้อมผู้แทนคณะ ทั้งนี้เพื่อติดตาม รายงาน และชี้แจ้งความคืบหน้าการดำเนิน งานพัฒนาและติดตามผลนักเรียน นักศึกษา งานกิจการหอพักนักเรียนนักศึกษา และงานทุนการศึกษา ฯ โดยการประชุมมีขึ้นเมื่อวันที่ 7 ธันวาคม 2566 ณ ห้องประชุมสภาสถาบัน ชั้น 4 อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![ประชุมคณะกรรมการบริหารกิจการนักเรียนนักศึกษา 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th dsc 4339 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/www.cdti.ac.th-dsc-4339-1024x684.jpg)