สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ขอแสดงความยินดีกับ นายพงศ์ภัค เชิงชาญกิจ และนางสาววีราภรณ์ คำนึง ครูประจำสาขาอาหารและโภชนาการ โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ ในโอกาสเข้าร่วมรังสรรค์เมนูอาหารมื้อพิเศษกับเชฟชั้นนำระดับมิชลิน ในงาน Bangkok Chef Charity 2024 ครั้งที่ 11 และขอแสดงความยินดีกับ นายพีรภัทร แก้วศรีนวม นักศึกษาระดับปริญญาตรี ชั้นปีที่ 2 สาขาออกแบบดิจิทัลและเทคโนโลยี คณะเทคโนโลยีดิจิทัล ในโอกาสได้รับคัดเลือกผลงานการออกแบบโลโก้สำหรับใช้ในการจัดงาน Bangkok Chef Charity 2024 ในวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2567
![ขอแสดงความยินดี 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1701069078712 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www.cdti.ac.th-1701069078712-1024x724.jpg)