เนื่องในโอกาสที่สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินถวายผ้าพระกฐิน ประจำปี 2566 ณ วัดกฤษณเวฬุพุทธาราม (วัดไผ่ดำ) ต.ทองเอง อ.อินทร์บุรี จ.สิงห์บุรี เมื่อวันที่ 23 พฤศจิกายน 2566 การนี้ รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ รักษาการแทนอธิการบดีสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา พร้อมด้วย ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รักษาการแทนรองอธิการบดี คณะผู้บริหาร และบุคลากรสถาบัน เฝ้าฯ รับเสด็จ และถวายเงินทำบุญถวายผ้าพระกฐินจากสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา จำนวน 15,000 (หนึ่งหมื่นห้าพันบาทถ้วน)
ปภาภรณ์/ข่าว
![เฝ้าฯ รับเสด็จ พิธีทำบุญถวายผ้าพระกฐิน 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 20231127 015042831 ios สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www.cdti.ac.th-20231127-015042831-ios-1024x683.jpg)
![เฝ้าฯ รับเสด็จ พิธีทำบุญถวายผ้าพระกฐิน 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 20231127 015043877 ios สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www.cdti.ac.th-20231127-015043877-ios-1024x683.jpg)