รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ รักษาการแทนอธิการบดี เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการการกำหนดผลลัพธ์การเรียนรู้ระดับรายวิชา (Outcome-base Education) และ การกำหนดผลลัพธ์การเรียนรู้รายวิชา (Course Learning Outcomes) โดยมี ผศ.ดร.สันทนีย์ ผาสุข รักษาการแทนรองอธิการบดี คณะผู้บริหาร และบุคลากรสายวิชาการเข้าร่วมการอบรม บรรยายโดย รศ.ดร.ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์ และรศ.ดร.ชนัตถ์ พูนเดช อาจารย์ประจำมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ เมื่อวันที่ 3 พฤศจิกายน 2566 ณ ห้องมหาจักรีวิทยประสิทธิ ชั้น 4 อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![อบรมเชิงปฏิบัติการ การกำหนดผลลัพธ์การเรียนรู้ระดับรายวิชา 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 0312 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www.cdti.ac.th-img-0312-1024x683.jpg)
![อบรมเชิงปฏิบัติการ การกำหนดผลลัพธ์การเรียนรู้ระดับรายวิชา 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 0305 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www.cdti.ac.th-img-0305-1024x683.jpg)