รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ รักษาการแทนอธิการบดีสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วย ผศ.นพ.ไชยวิทย์ ธนไพศาล ผศ.ดร.สันทนีย์ ผาสุข รักษาการแทนรองอธิการบดี คณะผู้บริหาร คณะครูโรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ จำนวน 65 คน และบุคลากรสถาบัน ฯ เข้าร่วมการประชุมก่อนเปิดภาคการศึกษา ภาคเรียนที่ 2 / 2566 กลุ่ม 1 ครู โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ จัดโดยงานบริหารทรัพยากรมนุษย์ และนิติการ การประชุม ฯ มีขึ้นเมื่อวันพุธที่ 11 ตุลาคม พ.ศ.2566 เวลา 09.00 – 11.30 น. ณ ห้องเทพรัตนพิทยากร ชั้น 4 อาคาร 605 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ชาติภักดิ์/ข่าว
![การประชุมก่อนเปิดภาคการศึกษา ภาคเรียนที่ 2 / 2566 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 2 2566 20231011 020755250 ios สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/www.cdti.ac.th-2-2566-20231011-020755250-ios.jpg)
![การประชุมก่อนเปิดภาคการศึกษา ภาคเรียนที่ 2 / 2566 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 2 2566 20231011 021108570 ios สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/www.cdti.ac.th-2-2566-20231011-021108570-ios.jpg)