![พิธีทำบุญเลี้ยงพระประจำปี 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 418025 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/www.cdti.ac.th-418025.jpg)
นายวินชยุตม์ คชภักดี นายกสมาคมศิษย์เก่าจิตรลดา ในพระราชูปถัมภ์ ฯ ประธานพิธีจัดทำบุญเลี้ยงพระประจำปี และทำบังสุกุลให้กับคุณครูท่านผู้หญิงทัศนีย์ บุณยคุปต์ ในการนี้ นางจุฬาลักษณ์ คุปตรัตน์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ตัวแทนสถาบัน ฯ พร้อมคณะครู และบุคลากรสถาบัน ฯ ตลอดจนตัวแทนคณะผู้บริหาร คณะครูโรงเรียนจิตรลดา คณะกรรมการสมาคม และนักเรียนเก่าจิตรลดา เข้าร่วมพิธีทำบุญเลี้ยงพระประจำปี และทำบังสุกุลให้กับคุณครูท่านผู้หญิงทัศนีย์ บุณยคุปต์ เมื่อวันเสาร์ที่ 30 กันยายน พ.ศ. 2566 ณ สมาคมศิษย์เก่าจิตรลดา ในพระราชูปถัมภ์ ฯ ห้องประชุม 633 ชั้น 2 อาคารศูนย์ออกกำลังกายข้าราชบริพาร สำนักพระราชวัง สนามเสือป่า
ชมภาพเพิ่มเติม :
https://cdti365-my.sharepoint.com/:f:/g/personal/thanin_suk_ms_cdti_ac_th/EluCQK8S9d5IlzUcW_u__0oBMU2S1g8Xo432nwaPOe9yfw?e=dZrucQ
ชาติภักดิ์/ข่าว