รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดีสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา และผศ.ดร.สันทนีย์ ผาสุข รองอธิการบดี
ให้การต้อนรับคุณวรรณา ดุลยาสิทธิพร ประธานคณะทำงาน ฯ และคณะทำงานย่อยภายใต้คณะกรรมการผู้ประเมินผลอิสระเพื่อติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาที่แตกต่างจากมาตรฐานการอุดมศึกษาของสถาบันอุดมศึกษา (สป.อว) ในโอกาสเข้าประชุมกับคณะทำงานหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาการเป็นผู้ประกอบการเชิงนวัตกรรม
คณะบริหารธุรกิจ (หลักสูตร Sandbox) ประกอบด้วยอาจารย์ผู้ดูแลหลักสูตรคณะบริหารธุรกิจ ผู้แทนจากสมาพันธ์เอสเอ็มอีไทย และผู้แทนจากสำนักงานนวัตกรรมแห่งชาติ (องค์การมหาชน) เมื่อวันที่ 4 กันยายน 2566 ณ ห้องประชุมสภาสถาบัน อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![ประชุมคณะทำงาน สป.อว. หลักสูตร Sandbox คณะบริหารธุรกิจ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI IMG 7887 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7887.jpg)
![ประชุมคณะทำงาน สป.อว. หลักสูตร Sandbox คณะบริหารธุรกิจ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI IMG 7887 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7887.jpg)