ครูณัฐดนัย ภูมิรินทร์ ครูประจำสาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์ โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ ตัวแทนงานบริหารทั่วไปและสื่อสารองค์กร และตัวแทนนักศึกษา โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ร่วมออกบูธแสดงผลงานสิ่งประดิษฐ์ นวัตกรรมนักศึกษา และแนะนำหลักสูตรสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ภายในงานมหกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ ประจำปี 2566 วันศุกร์ที่ 18 สิงหาคม 2566 ณ อาคาร 9 -11 อิมแพ็ค เมืองทองธานี ซึ่งได้รับความสนใจจากนักเรียน นักศึกษาและผู้เข้าร่วมงานจำนวนมาก
![ร่วมงานมหกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ ประจำปี 2566 (วันที่ 8) 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI 402141 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/402141.jpg)
![ร่วมงานมหกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ ประจำปี 2566 (วันที่ 8) 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI 402141 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/402141.jpg)