งานบริหารทั่วไปและสื่อสารองค์กร และตัวแทนนักศึกษา สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ร่วมออกบูธแสดงผลงานนักศึกษา และแนะนำหลักสูตรสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ภายในงานมหกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ ประจำปี 2566 เมื่อวันที่ 15 สิงหาคม 2566 ณ อาคาร 9-11 อิมแพ็ค เมืองทองธานี ซึ่งได้รับความสนใจจากนักเรียนและผู้เข้าร่วมงานจำนวนมาก
![ร่วมงานมหกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ ประจำปี 2566 (วันที่ 5) 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI S 14819347 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__14819347.jpg)