รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดี พร้อมด้วย ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รองอธิการบดี และคณะบุคลากรสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายสักการะพระบาทสมเด็จพระจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว “พระบิดาแห่งวิทยาศาสตร์ไทย” เนื่องในวันวิทยาศาสตร์แห่งชาติ วันที่ 18 สิงหาคม 2566 ณ พระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม กรุงเทพฯ
![วางพานพุ่มถวายสักการะ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI s 1196067](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/s__1196067-1024x682.jpg)
![วางพานพุ่มถวายสักการะ 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI s 1196066](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/s__1196066-1024x682.jpg)
![วางพานพุ่มถวายสักการะ 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI s 1196064](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/s__1196064-1024x682.jpg)
ปภาภรณ์/ข่าว