งานบริหารทั่วไปและสื่อสารองค์กร และตัวแทนนักศึกษา สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ร่วมออกบูธแสดงผลงานนักศึกษา และแนะนำหลักสูตรสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ภายในงานมหกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ ประจำปี 2566 เมื่อวันที่ 15 สิงหาคม 2566 ณ อาคาร 9-11 อิมแพ็ค เมืองทองธานี ซึ่งได้รับความสนใจจากนักเรียนและผู้เข้าร่วมงานจำนวนมาก
![ร่วมงานมหกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ ประจำปี 2566 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI S 1187857 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__1187857-1024x768.jpg)
![ร่วมงานมหกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ ประจำปี 2566 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI S 1187858 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__1187858-1024x768.jpg)
![ร่วมงานมหกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ ประจำปี 2566 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI S 1187859 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__1187859-1024x768.jpg)
ปภาภรณ์/ข่าว