ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษา นายนฤมิต ฤทธิกุล ระดับ ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.) ชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาเมคคาทรอนิกส์และหุ่นยนต์ (ทวิภาคี) โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาทวิกีฬา รายการเมืองไตรแอทลอน (MUANGTHAI TRIATHLON 2024) ผลการแข่งขันได้รับรางวัลชนะเลิศ รุ่นน้ำหนัก 60 – 65 กิโลกรัม ประเภทการแข่งขันรายการทวิกีฬา (วิ่ง 5 กิโลเมตร/ปั่นจักรยาน 20 กิโลเมตร/วิ่ง 5 กิโลเมตร) ในวันอาทิตย์ที่ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2567 ณ ห้วยไม้เต็ง จังหวัดราชบุรี
ชาติภักดิ์/ข่าว
![ขอแสดงความยินดี CDTI คว้ารางวัลชนะเลิศการแข่งขันกีฬาทวิกีฬา เมืองไตรแอทลอน 2024 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th cdti 2024 line album 30 ..67 240705 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/www.cdti.ac.th-cdti-2024-line-album--30-..67-240705-1-1024x683.jpg)
![ขอแสดงความยินดี CDTI คว้ารางวัลชนะเลิศการแข่งขันกีฬาทวิกีฬา เมืองไตรแอทลอน 2024 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th cdti 2024 line album 30 ..67 240705 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/www.cdti.ac.th-cdti-2024-line-album--30-..67-240705-2-1024x680.jpg)