ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รองอธิการบดี พร้อมด้วยผู้แทนบุลากรสถาบันร่วมพิธีทำบุญครบรอบ 1 ปี อสัญกรรมท่านผู้หญิงทัศนีย์ บุณยคุปต์ การนี้ท่านผู้หญิงอังกาบ บุณยัษฐิติ เป็นประธานในพิธี โดยมีคุณหญิงจามรี สนิทวงศ์ ณ อยุธยา คณะครูอาวุโสโรงเรียนจิตรลดา ครูปัจจุบัน สมาคมศิษย์เก่าจิตรลดา ในพระราชูปถัมภ์ฯ และนักเรียนเก่าจิตรลดา ร่วมพิธี โดยรองอธิการบดีร่วมประเคนภัตตาหาร และเครื่องไทยธรรมแก่พระสงฆ์ จำนวน 10 รูป เมื่อวันที่ 26 มิถุนายน 2567 ณ ศาลา 100 ปี วัดเบญจมบพิตรดุสิตวนารามราชวรวิหาร
ชาติภักดิ์/ข่าว
![สจด. ร่วมทำบุญครบรอบ 1 ปี อสัญกรรมท่านผู้หญิงทัศนีย์ บุณยคุปต์ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1 1719456299388 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/www.cdti.ac.th-1-1719456299388-1024x768.jpg)
![สจด. ร่วมทำบุญครบรอบ 1 ปี อสัญกรรมท่านผู้หญิงทัศนีย์ บุณยคุปต์ 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1 1719456298690 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/www.cdti.ac.th-1-1719456298690-1024x768.jpg)