รองศาสตราจารย์ ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดี พร้อมด้วย ดร.นวลอนงค์ ธรรมเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพิพัฒน์ จูฑา รองคณบดีคณะบริหารธุรกิจ และอาจารย์ประจำคณะ ต้อนรับผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยมาสฐ์ ตัณฑ์เจริญรัตน์ คณบดีคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการเกษตร และคณะ มทร.ล้านนาในโอกาสเข้าศึกษาดูงานหลักสูตรการจัดการธุรกิจอาหาร คณะบริหารธุรกิจ และเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการเรียนการสอน เมื่อวันที่ 17 มิถุนายน 2567 ณ ห้อง 5422 ชั้น 4 อาคาร 605
ปภาภรณ์/ข่าว
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน มทร.ล้านนา 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 4642 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/www.cdti.ac.th-img-4642-1024x683.jpg)
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน มทร.ล้านนา 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 4628 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/www.cdti.ac.th-img-4628-1024x683.jpg)