คณะบริหารธุรกิจจัดโครงการ Meet & Greet แก่นักศึกษาใหม่ชั้นปีที่ 1 สาขาการจัดการธุรกิจอาหาร และสาขาการเป็นผู้ประกอบการเชิงนวัตกรรม จำนวน 56 คน เพื่อแนะนำสถาบัน คณะผู้บริหาร บุคลากร หลักสูตรการเรียนการสอน และเพื่อสานความสัมพันธ์ระหว่างรุ่นพี่และรุ่นน้อง การนี้ รองศาสตราจารย์ ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดีเป็นประธานกล่าวเปิดงาน และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สันทนีย์ ผาสุข รองอธิการบดีกล่าวต้อนรับนักศึกษา โดยมีนักศึกษาชั้นปีที่ 2 และ 3 ให้การต้อนรับ กิจกรรมมีขึ้นเมื่อวันที่ 27 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมสิรินธรพัฒนวิทย์ ชั้น 4 อาคาร 605
ปภาภรณ์/ข่าว
![BA จัดโครงการ Meet & Greet ต้อนรับนักศึกษาใหม่ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th ba meet amp greet img 2975 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/www.cdti.ac.th-ba-meet-amp-greet-img-2975-1024x683.jpg)
![BA จัดโครงการ Meet & Greet ต้อนรับนักศึกษาใหม่ 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th ba meet amp greet line album 27567 7 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/www.cdti.ac.th-ba-meet-amp-greet-line-album-27567--7-1024x768.jpg)