สาขาการออกแบบดิจิทัลและเทคโนโลยี คณะเทคโนโลยีดิจิทัลจัดโครงการความพร้อมทางวิชาการด้านการออกแบบดิจิทัลแก่นักศึกษา ผ่านการเตรียมความพร้อมให้มีทักษะการแก้ปัญหาโจทย์งาน พัฒนาแนวคิด ทักษะการสื่อสารแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การทำงานเป็นทีม การจัดแสดงผลงาน และการมีปฏิสัมพันธ์กับบุคคลที่มีบทบาทเกี่ยวข้องในสถานการณ์ต่าง ๆ อย่างเหมาะสม การสร้างความกระตือรือร้นในการพัฒนาตนเองของนักศึกษา เพื่อให้นักศึกษาพัฒนาด้านทักษะการนำเสนอผลงานที่หลากหลายรูปแบบ ตอบสนองกลุ่มเป้าหมาย และให้มีความพร้อมในการเรียน กิจกรรมมีขึ้นระหว่างวันที่ 27 – 31 พฤษภาคม 2567 ณ อาคาร 615
ปภาภรณ์/ข่าว
![โครงการเตรียมความพร้อมทางวิชาการด้านการออกแบบดิจิทัล 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th s 21602313 0 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/www.cdti.ac.th-s--21602313-0-1024x576.jpg)
![โครงการเตรียมความพร้อมทางวิชาการด้านการออกแบบดิจิทัล 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 3179 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/www.cdti.ac.th-img-3179-1024x683.jpg)