คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรมจัดโครงการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างคณะกับศิษย์เก่า เนื่องในโอกาสครบรอบการก่อตั้ง 10 ปี เพื่อสร้างความสัมพันธ์ ตลอดจนติดตามความก้าวหน้าของศิษย์เก่า และติดตตามข้อมูลเพื่อนํามาใช้ในการพัฒนาหลักสูตรให้ทันสมัยตรงตามความต้องการของตลาดแรงงาน โดยคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรมผลิตบัณฑิตที่จบการศึกษาเข้าสู่ตลาดแรงงานแล้วจำนวน 7 รุ่น โอกาสนี้รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดีสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ผศ.นพ.ไชยวิทย์ ธนไพศาล ผศ.ดร.สันทนีย์ ผาสุข รองอธิการบดี ผู้บริหาร และคณาจารย์ เข้าร่วมงาน เมื่อวันที่ 11 พฤษภาคม 2567 ณ สวนอาหารบางบัว เขตบางเขน กรุงเทพฯ
ปภาภรณ์/ข่าว
![โครงการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างคณะกับศิษย์เก่า 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 0036 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/www.cdti.ac.th-img-0036-1024x683.jpg)
![โครงการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างคณะกับศิษย์เก่า 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 9857 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/www.cdti.ac.th-img-9857-1024x683.jpg)