คณะเทคโนโลยีดิจิทัล จัดกิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 แก่นักศึกษาสาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปีที่ 4 ที่กำลังจบการศึกษาเพื่อให้คำแนะนำ และข้อคิดต่าง ๆ สำหรับนำไปใช้ในชีวิตประจำวันและการปฏิบัติงาน อาทิ การมีความรับผิดชอบ การวางแผน การเรียนรู้สิ่งใหม่ และการก้าวข้ามผ่านอุปสรรคต่าง ๆ กิจกรรมมีขึ้นเมื่อวันที่ 15 มีนาคม 2567 ณ ห้อง 15208 ชั้น 2 อาคาร 615 สถาบันเทคโนโลยีจิตรดลา
ปภาภรณ์/ข่าว
![ปัจฉิมนิเทศนักศึกษาก่อนออกฝึกปฏิบัติงานวิชาชีพ (รอบบ่าย) 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1710752033487 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/www.cdti.ac.th-1710752033487-1024x638.jpg)