ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รักษาการแทนรองอธิการบดี สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา และคณะ ให้การต้อนรับ ผศ.ดร.อิษฎี กุฏอินทร์ นายกสมาคมกีฬาจานร่อนแห่งประเทศไทย และ ดร.พรชัย ตรัสใจธรรม ศิษย์เก่าโรงเรียนจิตรลดา รุ่นที่ 20 ในโอกาสนำเสนอชนิดกีฬาจานร่อนแก่สถาบันฯ เพื่อเตรียมคัดเลือกนักศึกษาและนักเรียนที่มีความสนใจในกีฬาจานร่อน ประจำปีการศึกษา 2567 เมื่อวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้อง 5422 ชั้น 4 อาคาร 605 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![ต้อนรับนายกสมาคมกีฬาจานร่อนแห่งประเทศไทย 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th s 49455113 0 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-s--49455113-0-1024x768.jpg)