คณะกรรมการนักศึกษา คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา จัดโครงการเทคโนโลยีปันน้ำใจเพื่อน้อง ครั้งที่ 7 ออกค่ายอาสา ณ โรงเรียนบ้านท่าทุ่ม ต.วังด้ง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี เพื่อพัฒนาสภาพแวดล้อมภายในโรงเรียน ให้นักเรียนได้อยู่ในบรรยากาศและสภาพแวดล้อมที่เหมาะสมเอื้ออำนวยต่อการเรียนรู้ และร่วมกันพัฒนาโรงเรียน
ทั้งนี้ทางสโมสรนักศึกษาคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา จึงได้เปิดการรับสมัครผู้ที่สนใจเข้าร่วมค่ายจิตอาสาและจะทำการคัดเลือกโดยเปิดรับสมัครตั้งแต่ วันนี้ – 23 กุมภาพันธ์ 67 เวลา 20:00
สามารถกรอกแบบฟอร์มรับสมัครเข้าร่วมได้ที่ลิงค์ https://forms.gle/37vJvmCxYk3jeXtn9
![โครงการเทคโนโลยีปันน้ำใจเพื่อน้อง ครั้งที่ 7 ออกค่ายอาสา ณ โรงเรียนบ้านท่าทุ่ม จ.กาญจนบุรี 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 7 112687 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-7-112687-724x1024.jpg)