ขอเชิญชวนเข้าร่วมรับประทานอาหารมื้อกลางวัน งาน INTERNATIONAL BUFFET จัดทำโดย นักศึกษาประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.) ชั้นปีที่ 1 สาขาอาหารและโภชนาการ และ นักเรียน Fengtai ร่วมให้กำลังใจในครั้งนี้ และเป็นส่วนหนึ่งของการสอบมาตรฐานวิชาชีพ ด้านอาหารนานาชาติ ของนักศึกษาภายในงานอีกด้วย วันพุธที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 ตั้งแต่เวลา 12:00 น. เป็นต้นไป ณ ร้านปรุงสารพัด ชั้น 1 อาคาร 605 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
![ขอเชิญชวนเข้าร่วมรับประทานอาหารมื้อกลางวัน งาน INTERNATIONAL BUFFET 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th d049d463 d61f 4b84 954d dad83c7c4f7f สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-d049d463-d61f-4b84-954d-dad83c7c4f7f-724x1024.jpeg)
![ขอเชิญชวนเข้าร่วมรับประทานอาหารมื้อกลางวัน งาน INTERNATIONAL BUFFET 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 05d139e5 525c 44bb 86b2 627614d624cd สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-05d139e5-525c-44bb-86b2-627614d624cd-724x1024.jpeg)
![ขอเชิญชวนเข้าร่วมรับประทานอาหารมื้อกลางวัน งาน INTERNATIONAL BUFFET 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th af6a22db 0016 4a9b b875 0ff38ae44659 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-af6a22db-0016-4a9b-b875-0ff38ae44659-724x1024.jpeg)