ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รักษาการแทนรองอธิการบดี สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา เดินทางไปให้กำลังใจนักศึกษาสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดาที่เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแบดมินตัน ประเภทชายเดี่ยว หญิงเดี่ยว และคู่ผสม ในการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 49 “นนทรีเกมส์” เมื่อวันที่ 31 มกราคม 2567 ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน จ.นครปฐม
ปภาภรณ/ข่าว
![ส่งแรงเชียร์ แรงใจ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 792724 0 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-792724-0-1024x768.jpg)
![ส่งแรงเชียร์ แรงใจ 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 792726 0 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-792726-0-1024x768.jpg)