นางวสุกานต์ ธีรภัทกร ที่ปรึกษาอธิการบดี พร้อมด้วยตัวแทนอาจารย์ บุคลากรสถาบัน นักศึกษา คณะบริหารธุรกิจ และคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ตัวแทนงานบริหารทั่วไปและสื่อสารองค์กร สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ได้จัดกิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี ภายใต้กิจกรรมแนะแนวการศึกษาในพื้นที่โรงเรียนเครือข่ายภาคกลางตอนบน จำนวน 6 จังหวัด เพื่อป็นแนวทางในการสมัครเข้าศึกษาต่อระดับอุดมศึกษาที่สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา โดยในช่วงบ่าย เวลา 13.45 – 15.30 น . เมื่อวันอังคารที่ 30 มกราคม 2567 ณโรงเรียนอุทัยวิทยาคม อำเภอเมืองอุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี
ชาติภักดิ์ / ข่าว
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนอุทัยวิทยาคม 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 30016.1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-line-album--30016.1-1024x768.jpg)
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนอุทัยวิทยาคม 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 300169 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-line-album--300169-1024x768.jpg)
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนอุทัยวิทยาคม 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 30016 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-line-album--30016-1024x768.jpg)