สถานบันเทคโนโลยีจิตรลดา เข้าร่วมการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 49 “นนทรีเกมส์ 2567” ระหว่างวันที่ 27 มกราคม- 5 กุมภาพันธ์ 2567 ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม โอกาสนี้ ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รักษาการแทนรองอธิบดีสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา นำนักกีฬา และบุคคลากร
สักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ก่อนออกเดินทางไปร่วมพิธีเปิดกีฬามหาวิทยาลัย และขอเชิญชวนบุคลากรร่วมส่งแรงใจแรงเชียร์ให้กับทีมนักกีฬาที่เข้าร่วมการแข่งขัน
ปภาภรณ์/ข่าว
![ร่วมการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 49 "นนทรีเกมส์ 2567" 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th s 48594995 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-s--48594995-1024x768.jpg)