รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดี พร้อมคณะผู้บริหารและคณาจารย์คณะบริหารธุรกิจ ให้การต้อนรับคณะกรรมการตรวจติดตามการจัดการหลักสูตร จาก สำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม (สป.อว.) ในโอกาสติดตามความก้าวหน้าการจัดการเรียนการสอนหลักสูตร บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาการเป็นผู้ประกอบการเชิงนวัตกรรม คณะบริหารธุรกิจ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ซึ่งเป็นหลักสูตรที่จัดภายใต้โครงการการจัดการศึกษาที่แตกต่างจากมาตรฐานการอุดมศึกษา (Higher Education Sandbox) ความร่วมมือระหว่างคณะบริหารธุรกิจ สมาพันธ์เอสเอ็มอีไทย และสำนักงานนวัตกรรมแห่งชาติ เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2567 ณ ห้องประชุมสภาสถาบัน ชั้น 4 อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ
ปภาภรณ์/ข่าว
![ต้อนรับคณะ สป.อว. ในการติดตามความก้าวหน้าการจัดการเรียนการสอน 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th messageimage 1706086647529 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-messageimage-1706086647529-1024x683.jpg)