สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา จัดกิจกรรมขอบคุณเครือข่ายสถานประกอบการที่เป็นหนึ่งในความสำคัญยิ่งของสถาบันฯ ทั้งการให้ความอนุเคราะห์สนับสนุนการรับนร. นศ. ไปฝึกงานหรือฝึกประสบการณ์ด้านวิชาชีพอย่างมีประสิทธิภาพ รวมไปถึงความร่วมมือทางวิชาการด้านต่าง ๆ โดย รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดีเป็นประธานกล่าวเปิดงาน การนี้ ผศ.ดร.สันทนีย์ ผาสุข จัดเสวนา เรื่อง นโยบายของกระทรวงอว. ว่าด้วยความร่วมมือในการพัฒนาการจัดการศึกษาของสถานประกอบการ จากนั้นร่วมกันรับประทานอาหาร และจับฉลากรับของรางวัลพระราชทาน 2 รางวัล ซึ่งผู้ที่ได้รางวัลได้แก่ บ.โกลเด้น โรบอท จำกัด และ บ.พร้อม เทคโน เซอร์วิส จำกัด โดยในงานมีกิจกรรมถ่ายภาพโฟโต้บูท พร้อมของที่ระลึกจากกลุ่มน้ำตาลไทยรุ่งเรือง เมื่อวันที่ 20 มกราคม 2567 ณ ห้องมหาจักรีวิทยประสิทธิ ชั้น 4 อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![Thank you party เครือข่ายสถานประกอบ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th thank you party 22b476a3 9a52 4db9 a0fa 3bc690b1f211 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-thank-you-party-22b476a3-9a52-4db9-a0fa-3bc690b1f211-1024x683.jpeg)
![Thank you party เครือข่ายสถานประกอบ 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th thank you party e68519a3 738a 4553 9e49 329d899f3f33 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-thank-you-party-e68519a3-738a-4553-9e49-329d899f3f33-1024x683.jpeg)