รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ รักษาการแทนอธิการบดี สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา พร้อมด้วย ผศ.ดร.สันทนีย์ ผาสุข รักษาการแทนรองอธิการบดี และคณะผู้บริหารสถาบัน ให้การต้อนรับ ดร.มัทนา สานติวัตร อุปนายกสภามหาวิทยาลัย และคณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยกรุงเทพ ในการประชุมปรึกษาหารือแนวทางการพัฒนาหลักสูตรศิลปะการประกอบอาหาร และการจัดการบริการธุรกิจร้านอาหาร และความเป็นไปได้ในการทำความร่วมมือทางวิชาการระหว่างสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดาและมหาวิทยาลัยกรุงเทพ เมื่อวันที่ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมสภาสถาบัน ชั้น 4 อาคาร 604 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![ประชุมปรึกษาหารือแนวทางการพัฒนาหลักสูตรศิลปะการประกอบอาหาร 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 0001 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/www.cdti.ac.th-img-0001-1024x683.jpg)
![ประชุมปรึกษาหารือแนวทางการพัฒนาหลักสูตรศิลปะการประกอบอาหาร 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 9965 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/www.cdti.ac.th-img-9965-1024x683.jpg)
![ประชุมปรึกษาหารือแนวทางการพัฒนาหลักสูตรศิลปะการประกอบอาหาร 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 4292 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/www.cdti.ac.th-img-4292-1024x683.jpg)