ดร.นวลอนงค์ ธรรมเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา และดำรงตำแหน่งรองประธานคณะกรรมการฝ่ายจัดเลี้ยงอาหารพระราชทาน เป็นผู้แทนรับโล่ผู้มีอุปการคุณสนับสนุนการจัดงาน วันคนพิการ ครั้งที่ 54 ประจำปี 2566 พร้อมด้วย ผู้แทนจากโรงเรียนจิตรลดา โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ตลอดจนคณะครู นักเรียน นักศึกษา และบุคลากรสถาบัน ฯ จำนวนประมาณ 140 คน เข้าร่วมจิตอาสา แจกอาหารพระราชทาน ขนม เครื่องดื่ม และบริการอำนวยความสะดวกให้กับคนพิการ ในงานวันคนพิการ ครั้งที่ 54 ประจำปี 2566 จัดโดยสภาสังคมสงเคราะห์แห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ฯ ในวันเสาร์ที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 ณ อาคารกีฬาเวสน์ 2 ศูนย์เยาวชนกรุงเทพมหานคร
ชาติภักดิ์/ข่าว
![งานวันคนพิการ ครั้งที่ 54 ประจำปี 2566 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 440426 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www.cdti.ac.th-440426-1024x768.jpg)