สาขาออกแบบดิจิทัลและเทคโนโลยี สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา โดย ผศ.ภาษิศร์ ณ รังษี และ อาจารย์ณัฐวดี ศรีคชา นำนักศึกษาชั้นปี 1 และปี2 เข้าร่วมการสัมมนา พัฒนาบรรจุภัณฑ์…อย่างชาญฉลาด ก้าวล้ำนำเทรนด์…ด้วยฉลากอัจฉริยะ (Transforming Packaging through Smart Labelling Innovation) ภายใต้โครงการเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจ เรื่อง การทำฉลากอัจฉริยะ และ การแลกเปลี่ยนข้อมูลและกฎระเบียบที่เกี่ยวข้อง ของ ไทย และ สหราชอาณาจักร จัดโดย กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ กระทรวงพาณิชย์ เมื่อวันที่ 17 พฤศจิกายน 2566 ณ โรงแรม Nikko Bangkok
ปภาภรณ์/ข่าว
![สัมมนา Transforming Packaging through Smart Labelling Innovation 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th transforming packaging through smart labelling innovation 20231116 024707979 ios สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www.cdti.ac.th-transforming-packaging-through-smart-labelling-innovation-20231116-024707979-ios-1024x768.jpg)