วันที่ 13 กันยายน 2566 คณะบริหารธุรกิจ ได้ลงพื้นที่ไปแนะนำหลักสูตรฯ และถือโอกาสพานักศึกษา สาขาการจัดการธุรกิจอาหาร ชั้นปีที่ 3 คณะบริหารธุรกิจซึ่งเป็นศิษย์เก่าของวิทยาลัยอาชีวศึกษาสิงห์บุรี (ฐานวิทย์ฯ) มาเยี่ยมคุณครูและพูดคุยกับน้อง ๆ โดยมี ดร.ธีรพงษ์ วงษ์ประเสริฐ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาสิงห์บุรี ทีมผู้บริหาร และคุณครูทุกคนที่ให้เกียรติมาต้อนรับและร่วมรับฟังการแนะนำหลักสูตร และนักเรียน ปวช. สาขาเทคโนโลยีอาหารทุกคน ให้ความสนใจหลักสูตรของคณะฯ
![แนะนำหลักสูตรวิทยาลัยอาชีวศึกษาสิงห์บุรี (ฐานวิทย์ฯ) 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 377581657 809696784266892 4884323503347306701 n 0 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/www.cdti.ac.th-377581657-809696784266892-4884323503347306701-n-0-2.jpg)
![แนะนำหลักสูตรวิทยาลัยอาชีวศึกษาสิงห์บุรี (ฐานวิทย์ฯ) 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 377581991 809696824266888 5190519879783465928 n 0 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/www.cdti.ac.th-377581991-809696824266888-5190519879783465928-n-0-1.jpg)
![แนะนำหลักสูตรวิทยาลัยอาชีวศึกษาสิงห์บุรี (ฐานวิทย์ฯ) 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 378906328 809696817600222 4504140766707569710 n 0 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/www.cdti.ac.th-378906328-809696817600222-4504140766707569710-n-0-1.jpg)