รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดีสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา พร้อมด้วย ผศ.ดร.สันทนีย์ ผาสุข รองอธิการบดี ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รองอธิการบดี และคณะผู้บริหารสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ให้การต้อนรับคณะผู้บริหาร ครู ผู้ปกครอง และนักเรียน โรงเรียนสีตบุตบำรุง และโรงเรียนสกลวิทยา ในกิจกรรม “สานโอกาส สู่ฝั่งฝัน Shine your future bright at CDTI” จัดโดย งานบริหารทั่วไปและสื่อสารองค์กร ในโอกาสเข้ารับฟังหลักสูตรการเรียนการสอนจากผู้แทนโรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ คณะบริหารธุรกิจ คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม และคณะเทคโนโลยีดิจิทัล พร้อมชมห้องปฏิบัติการเรียนการสอน ณ อาคาร 605 และอาคาร 611 เมื่อวันที่ 28 สิงหาคม 2566 ณ ห้องประชุมเทพรัตนพิทยากร ชั้น 4 อาคาร 605 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![ต้อนรับคณะโรงเรียนสีตบุตบำรุง และโรงเรียนสกลวิทยา 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI IMG 9844 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9844.jpg)