ผศ.ดร.สุรพันธ์ ตันศรีวงษ์ คณบดีคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา พร้อมด้วยคณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับคณะผู้บริหาร ครู และนักเรียน โรงเรียนสีตบุตบำรุง โรงเรียนสกลวิทยา โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ และโรงเรียนสารสาสน์วิเทศนครปฐม ในกิจกรรม “สานโอกาส สู่ฝั่งฝัน Shine your future bright at CDTI” จัดโดย งานบริหารทั่วไปและสื่อสารองค์กร ในโอกาสเข้ารับฟังหลักสูตรการเรียนการสอนจากผู้แทนโรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ คณะบริหารธุรกิจ คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม และคณะเทคโนโลยีดิจิทัล พร้อมชมห้องปฏิบัติการเรียนการสอน โอกาสนี้ผู้บริหารโรงเรียนสีตบุตบำรุง โรงเรียนสกลวิทยา โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ และโรงเรียนสารสาสน์วิเทศนครปฐม ร่วมหารือการลงนามความร่วมมือทางวิชาการกับ รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดี และคณะผู้บริหารสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา เมื่อวันที่ 29 สิงหาคม 2566 ณ อาคาร 605 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![ต้อนรับคณะสถานศึกษา 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI DSC 7532 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_7532.jpg)