รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดี พร้อมด้วย ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รองอธิการบดี และคณะผู้บริหาร สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ให้การต้อนรับ Mr. Liu Yan, President และคณะผู้บริหารจาก Guiyang Vocational and Technology College สาธารณรัฐประชาชนจีน ในโอกาสที่มาเยี่ยมเยือนสถาบัน และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นถึงความเป็นไปได้ด้านความร่วมมือทางการศึกษาระหว่าง 2 สถาบันในอนาคต เมื่อวันที่ 16 สิงหาคม 2566 ณ ห้องประชุมสภาสถาบัน ชั้น 4 อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![หารือทางวิชาการ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI S 31309875 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__31309875-1024x679.jpg)
![หารือทางวิชาการ 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI S 31309878 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__31309878-1024x677.jpg)
![หารือทางวิชาการ 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI S 31309879 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__31309879-1024x677.jpg)