นางชุติมาวรรณ แก้วจำนงค์ รองผู้อำนวยการฝ่ายกิจการนักเรียนนักศึกษา พร้อมด้วยทีมงานบำเพ็ญประโยชน์ และนักศึกษา โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ร่วมมอบสิ่งของและสอนน้อง ๆ ทำกิจกรรมสมุดทำมือ กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2566 โดยรับการสนับสนุนจากผู้บริหาร ครู บุคลากร นักเรียนนักศึกษา มูลนิธิสงเคราะห์เด็กของสภากาชาดไทย ร่วมทำบุญมอบอุปกรณ์เครื่องเขียน และอุปกรณ์ต่างๆ ให้กับน้อง ๆ โรงเรียนวัดบางขุนนนท์ เขตบางกอกน้อย จังหวัดกรุงเทพมหานคร เมื่อวันศุกร์ ที่ 11 สิงหาคม 2566
ชาติภักดิ์/ข่าว
![กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI S 31309871 1536x1025 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/S__31309871-1536x1025-1.jpg)