รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดี พร้อมด้วย ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รองอธิการบดี และ ผศ.บัวรอง ลิ่วเฉลิมวงศ์ ผู้ช่วยอธิการบดีและหัวหน้างานวิจัยและวิรัชกิจ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ให้การต้อนรับนายพิษณุ สุวรรณะชฎ อดีตเอกอัครราชทูต ณ กรุงลอนดอน และอาจารย์ไพศาล จั่วทอง ในโอกาสหารือทางวิชาการประเด็นการรับนักศึกษาจากนครเชียงตุง สาธารณรัฐแห่งสหภาพเมียนมาร์ เข้าศึกษาต่อที่สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา พร้อมชมห้องปฏิบัติ การเรียนการสอน เมื่อวันที่ 9 สิงหาคม 2566 ณ ห้องรับรองท่านผู้หญิงอังกาบ บุณยัษฐิติ อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![หารือทางวิชาการ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI 286068 0 2048x1536 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/286068_0-2048x1536-1.jpg)