ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สันทนีย์ ผาสุข รองอธิการบดี พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรพันธ์ ตันศรีวงศ์ คณบดีคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม และอาจารย์ประจำคณะ เข้ารับการประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ปีการศึกษา 2566 จำนวน 2 หลักสูตร ได้แก่ หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมเทคโนโลยีไฟฟ้า และหลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) โดยมี รองศาสตราจารย์ ดร.วิบูลย์ ชื่นแขก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มงคล หวังสถิตย์วงษ์ และรองศาสตราจารย์ ดร.อนุชาติ ศรีศิริวัฒน์ ผู้ทรงวุฒิจากภายนอกเป็นคณะกรรมการประเมินหลักสูตร เมื่อวันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ณ ห้องประชุมสภาสถาบัน ชั้น 4 อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ
ปภาภรณ์/ข่าว
![ประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 240711 1 0 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/www.cdti.ac.th-line-album--240711-1-0-1024x576.jpg)
![ประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 240711 25 0 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/www.cdti.ac.th-line-album--240711-25-0-1024x768.jpg)