ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รองอธิการบดีสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดาเป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารกิจการนักเรียนนักศึกษา ครั้งที่ 51 (9/ปีการศึกษา 2566) และการประชุมคณะกรรมการทุนการศึกษา ครั้งที่ 34 (9/ปีการศึกษา 2566) พร้อมผู้แทนคณะ เพื่อติดตาม รายงาน ชี้แจ้งความคืบหน้าการดำเนิน งานพัฒนาและติดตามผลนักเรียนนักศึกษา งานกิจการหอพักนักเรียนนักศึกษา และงานทุนการศึกษา การประชุมมีขึ้นเมื่อวันที่ 27 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมสภาสถาบัน ชั้น 4 อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ
ปภาภรณ์/ข่าว
![ประชุมคณะกรรมการบริหารกิจการนักเรียนนักศึกษา 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th img 3235 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/www.cdti.ac.th-img-3235-1024x683.jpg)