รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดีสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา พร้อมด้วยผศ.ดร. ชนะวัฒน์ บุนนาค รองอธิการบดี ที่ปรึกษา บุคลากร นักศึกษาและนักเรียนสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดาร่วมทำบุญ และสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์หอพักนักเรียนนักศึกษาสถาบันเทคโนโลยีจิตลดา เพื่อความเป็นสิริมงคล เมื่อวันที่ 27 เมษายน 2567 ณ ลานอเนกประสงค์ หอพักนักเรียนนักศึกษาสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![ทำบุญหอพักนักเรียน นักศึกษา 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1714217142677 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/www.cdti.ac.th-1714217142677-1024x576.jpg)
![ทำบุญหอพักนักเรียน นักศึกษา 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1714217187998 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/www.cdti.ac.th-1714217187998-1024x576.jpg)
![ทำบุญหอพักนักเรียน นักศึกษา 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1714217176878 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/www.cdti.ac.th-1714217176878-1024x576.jpg)
![ทำบุญหอพักนักเรียน นักศึกษา 4 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 1714217181962 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/www.cdti.ac.th-1714217181962-1024x576.jpg)