คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา จัดโครงการสัมมนา เรื่อง “การปฏิบัติงานวิชาชีพในสถานประกอบการ: สรุปผลและแนวทางพัฒนา” ภาคการศึกษาที่ 2 ปีการศึกษา 2566 แก่นักศึกษาชั้นปีที่ 4 เพื่อให้นักศึกษาที่ฝึกปฏิบัติงานในสถานประกอบการได้ถ่ายทอดประสบการณ์ในการทำงาน ปัญหาที่พบและสิ่งที่ได้เรียนรู้ มาแลกเปลี่ยน เพื่อเป็นข้อมูลสำหรับวางแผนดำเนินการให้เกิดการพัฒนา โดยในปีการศึกษา 2566 คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ได้ส่งนักศึกษาเข้าปฏิบัติงานในสถานประกอบการจำนวนทั้งสิ้น 17 คน ใน 10 สถานประกอบการ การสัมมนามีขึ้นเมื่อวันที่ 19 มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุมสิรินธรพัฒนวิทย์ ชั้น 4 อาคาร 605 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![สัมมนาการปฏิบัติงานวิชาชีพในสถานประกอบการ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 10 0 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/www.cdti.ac.th-line-album---10-0-1024x576.jpg)
![สัมมนาการปฏิบัติงานวิชาชีพในสถานประกอบการ 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 5 0 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/www.cdti.ac.th-line-album---5-0-1024x576.jpg)
![สัมมนาการปฏิบัติงานวิชาชีพในสถานประกอบการ 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album 6 0 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/www.cdti.ac.th-line-album---6-0-1024x576.jpg)