ขอเชิญชวน คณาจารย์ และบุคลากร เข้าร่วมกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ (KM) ในหัวข้อ “บทบาทของครูที่ปรึกษาในศตวรรษที่ 21 จากประสบการณ์จริง ที่มากกว่าทฤษฎี” โดย ครูปราณี พูลผล ครูสาขาวิชาการตลาด โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ ในรูปแบบออนไซต์ และออนไลน์ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (Microsoft Teams Meeting) ในวันพฤหัสบดี ที่ 21 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 – 14.30 น. ถ่ายทอดความรู้ 35 นาที และแลกเปลี่ยนเรียนรู้ 25 นาที ณ ห้องศูนย์การเรียนรู้ ชั้น 2 อาคาร 604
ลงทะเบียนเข้าร่วมกิจกรรมได้ที่ https://forms.gle/Be8Rh1JsUbayq4Aq8
![ขอเชิญชวนเข้าร่วมกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ (KM) ในหัวข้อ "บทบาทของครูที่ปรึกษาในศตวรรษที่ 21 จากประสบการณ์จริง ที่มากกว่าทฤษฎี" 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 431165502 906004874866461 2477270270104935486 n สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/www.cdti.ac.th-431165502-906004874866461-2477270270104935486-n-724x1024.jpg)